Màn hình LG 24MP56HQ 23,8'' IPS
Mã sản phẩm
152
Nhãn hiệu
LG
Tình trạng
Còn hàng
Loại hàng
Hàng mới
Vận chuyển
Chưa bao gồm phí vận chuyển
4.300.000đ
Thông tin gian hàng
Tên gian hàng
Mr Dương
Địa chỉ
105 Lê Thanh Nghị, Hai Bà Trưn, Hà Nội
Email
donglq@haianh.com.vn
Điện thoại
Thông số cơ bản
Kích cỡ màn hình
23.8''
Loại Panel
IPS
Độ sáng màn hình
250 cd/m²
Tỉ lệ tương phản
Độ phân giải màn hình
1920x1080
Thời gian đáp ứng
5ms
Hỗ trợ màu
16.7m
Góc nhìn
178°/178°(CR>10)
Cổng kết nối
D-sub, HDMI
Mức tiêu thụ điện
Sản phẩm tương tự
Bộ mỹ phẩm Prime U của Thiên Sư
Màn hình LG 20M45A-B 20'' LED
2.600.000đ
Loại màn hình: LED Kích cỡ màn hình: 19,5" Kiểu Panel: TN Tỉ lệ màn hình: 16:9 Độ phân giải: 1600 x 900 Độ sáng: 250 nits Độ tương phản: 5.000.000:1 Thời gian đáp ứng: 5ms Góc nhìn: 170.160 Kết nối: Dsub
Máy giặt lồng nghiêng Sanyo ASW-U700Z1T
Lens AF 24mm f2.8D
Màn hình LG 34UC97 Curved Ultra wide QHD màn cong
Loại màn hình IPS Kích cỡ màn hình:34" Curved Ultra wide Kiểu Panel IPS Tỉ lệ màn hình: 21:9 Độ phân giải:3440 x 1440 Độ sáng: 300 nits Độ tương phản: 5.000.000:1 Thời gian đáp ứng/ Audio 5ms - 2 x 7w audio headphone out Góc nhìn 178/178 Kết nối